Félagaskrá Fís

smidakennari.is Til baka


Félagaskrá Félags íslenskra smíðakennara eins og hún er á hverjum tíma. Þeir sem vilja gerast félagar geta sent ósk þar um á netfangið fisstjorn@gmail.com og sömuleiðis þeir sem óska ekki eftir að vera í félaginu. Kennaranemar eru velkomnir í félagið og sömuleiðis smíðakennarar sem nú starfa við annað. Það er félaginu mikill styrkur að hafa sem stærstan og fjölbreyttastan hóp innanborðs. Félagar eru nú 141.

Veist þú um einhvern sem ekki er á listanum, en ætti að vera það? Þá væri vel gert að láta viðkomandi vita og hvetja hann til að skrá sig.

Smelltu á nafnið til að fá nánari upplýsingar um viðkomandi kennara.
Listinn raðast eftir nöfnum en hægt er að breyta röðun með því að smella á yfirskrift dálkanna.

Nafn Vinnustaður
Ţröstur Sverriss.
Pétur Th. Pétursson
Sigurjón Bragi Sigurđsson Austurbćjarskóli
Árni Jónsson Álfhólsskóli
Hreiđar Oddsson Álfhólsskóli
Nanna Björk Bárđardóttir Álftanesskóli
Sveinbjörn Ţórkelsson Árbćjarskóli
Steinunn Jónsdóttir Árbćjarskóli
Sigurđur Jónsson Árskóli
Sesselja Guđmundsdóttir Ártúnsskóli
Ragnar Kristján Gestsson Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Signý Traustadóttir Borgaskóli
Halla Leifsdóttir Breiđagerđisskóli
Anna Lilja Jónsdóttir Breiđholtsskóli
Auđur Vestmann Jónsdóttir Brekkubćjarskóli Akranesi
Sunna Guđmundsdóttir Brekkuskóli - Akureyri
Andri Snćr Ţorvaldsson Brúarskóli
Jóhanna Skaftadóttir Dalvíkurskóli
Dagur Emilsson Egilsstađaskóli
Martin Guđmundsson Engidalsskóli
Einar Birgir Hauksson Engjaskóli
Daníel Heiđar Guđjónsson Fellaskóli Reykjavík
Agnes Harpa Hreggviđsdóttir Flóaskóli
Kristín Erla Ingimarsdóttir Flúđaskóli
Lóa Kristín Guđmundsdóttir Foldaskóli
Sylvía B. Gústafsdóttir Garđaskóli
Jóhann Örn Héđinsson Garđaskóli
Sveinbjörn Dýrmundsson Gerđaskóli
Bjarki Ásgeirsson Gerđaskóli
Ingvar Engilbertsson Giljaskóli Akureyri
Rögnvaldur Jóhannesson Glerárskóli
Ólafur Viđar Hauksson Glerárskóli Akureyri
Birgitta Baldursdóttir Glerárskóli, Akureyri
Ólöf Erlingsdóttir Grandaskóli
Hólmfríđur Björnsdóttir Grenivíkurskóli
Kristinn Guđbrandsson Grundaskóli
Ţórey Eiríksdottir Grunnskóli Borgarfjarđar
Albert Jensson Grunnskóli Djúpavogs
Jóhanna Kristín Hauksdóttir Grunnskóli Fáskrúđsfjarđar
Guđmundur Ingi Jónatansson Grunnskóli Fjallabyggđar
Dagbjört Lína Kristjánsdóttir Grunnskóli Grundarfjarđar
Eiríkur Már Hansson Grunnskóli Hornafjarđar
Ásta Ţórisdóttir Grunnskóli Hólmavíkur
Gunnar Leifsson Grunnskóli Húnaţings vestra
Símon Ţór Waagfjörd Grunnskóli Mýrdalshrepps
Anna Björg Sigurđardóttir Grunnskóli Reyđarfjarđar
Kristinn Sigurbergsson Grunnskóli Reyđarfjarđar
Ólafur Einar Lárusson Grunnskóli Vestmannaeyja
Brynjar Kristjánsson Grunnskóli Vestmannaeyja
Sverrir Marinó Jónsson Grunnskóli Vestmannaeyja, Hamarskóli
Einar H Esrason Grunnskólinn á Borđeyri
Herbert Halldórsson Grunnskólinn á Hellissandi
Sigfús Davíđsson Grunnskólinn á Hellu
Eiríkur Frímann Arnarson Grunnskólinn á Hofsósi
Ţóranna Lilja Snorradóttir Grunnskólinn á Stöđvarfirđi
Sonja Eín Thompson Grunnskólinn á Ţingeyri
Hrafngerđur Ösp Elíasdóttir Grunnskólinn á Ţórshöfn
Anna Guđrún Jónsdóttir Grunnskólinn Hellu
Guđrún St. Guđbrandsdóttir Grunnskólinn í Borgarnesi
Guđjón Árnason Grunnskólinn í Hveragerđi
Jón Einar Valdimarsson Grunnskólinn í Hveragerđi
Finnur Jens Númason Hagaskóli
Heiđa Hrund Matthíasdóttir Halsnřy skule, Noregi
Hildur Gylfadottir Hamraskóli
Gunnar B. Pálsson Háaleitisskóli
Ađalheiđur Svanhildardóttir Háaleitisskóli
Fríđa Agnarsdóttir Háteigsskóli
Gróa Björk Hjörleifsdóttir Heiđarskóli-Reykjanesbć
Einar Kristján Hilmarsson Hlíđaskóli
Jana María Guđmundsdóttir Holtaskóli, Reykjanesbć
Engilbert Imsland Hólabrekkuskóli
Gunnar Rúnar Guđnason Hrafnagilskóli
Dögg Stefánsdóttir Hrafnagilsskóli
Helgi Már Eggertsson Hraunvallaskóli Hf
Stefán E. Petersen Hvaleyrarskóli
Njörđur Helgason Hvaleyrarskóli
Ţorgerđur Ţóra Hlynsdóttir Höfđaskóli Skagaströnd
Kristján Reynir Kristjánsson Hörđuvallaskóli
Ţórdís Halla Sigmarsdóttir Kársnesskóli
Brynjar Ólafsson Kennaraháskóli Íslands
Rakel Tanja Bjarnadóttir KHI
Kristbjörg S. Bech Níelsdóttir KHÍ
Gerđur Leifsdóttir Klettaskóli
Guđrún Lára Baldursdóttir Korpuskóli
Valdór Bóasson Kópavogsskóli
Ágúst Ágústsson Landakotsskóli
Magnús V. Guđlaugsson Laugalćkjarskóli
Birgir Einarsson Laugalćkjarskóli
Rúna Björg Garđarsdóttir Laugarnesskóli
Kristinn Svavarsson Laugarnesskóli
Guđrún Ásbjörnsdóttir Laugarnesskóli
Kristín Anna Hassing Lágafellsskóli
Unnsteinn Jónsson Lindaskóli
Jóhannes Áslaugsson Lundarskóli
Atli Brynjólfsson Lundarskóli
Haukur Ţórđarson Lýsuhólsskóli
Kristín Jónsdóttir Lćkjarskóli, Hafnarfirđi
Lára Valdís Kristjánsdóttir Lćkjarskóli/Fjölgreinanám
Sveinn Bjarki Tómasson Melaskóli
Ásdís Erla Guđjónsdóttir Myllubakkaskóli Keflavík
Ţuríđur Ţorláksdóttir Mýrarhúsaskóli Seltjarnarnesi
Helgi Valur Harđarson Naustaskóli - Akureyri
Hulda Berglind Árnadóttir Naustaskóli Akureyri
Ingólfur Valur Ívarsson Naustaskóli, Akureyri
Stella Rut Axelsdóttir Nesskóli Neskaupstađ
Einar Vignir Skarpheđinsson Patreksskoli,Birkimelsskoli, Vesturbyggđ
Rebekka Eiríksdóttir Reykhólaskóli
Ragnheiđur Jóna Grétarsdóttir Reykjahlíđarskóli
Arnar Ţór Halldórsson Réttarholtskóli
Haraldur Hrafnsson Rimaskóli
Agnes Elsa Ţorleifsdóttir Salaskóli
Ţórđur Björn Ágústsson Selásskóli
Guđvarđur B. Halldórsson Seljaskóli
Elvar Örn Erlingsson Setbergsskóli
Hrönn Hjartardóttir Setbergsskóli
Gunnlaugur Jóhannsson Síđuskóli
Árni Már Árnason Sjálandsskóli
Bjarnveig Sigurborg Jakobsdóttir Sjálandsskóli
Vilmundur Ţorsteinsson Smáraskóli
Skúli Ţórisson Snćlandsskóli
Nanna Ţórhallsdóttir Stórutjarnaskóli
Helgi Hjaltalín Eyjólfsson Stóru-Vogaskóli
Torfi h Björnsson Sunnlćkjaskóli
Óskar G. Jónsson Sunnulćkjarskóli Selfossi
Jóhannes Már Gylfason Sunnulćkjarskóli, Árborg
Guđrún Gísladóttir Sćmundarskóli
Árni Oddgeir Guđmundsson Vallaskóli Selfossi
Jón Magnús Katarínusson Varmahlíđarskóli, Skagafirđi
Gróa Erla Ragnvaldsdóttir Varmalandsskóli
Örnólfur Björgvinsson Varmárskóli
Margrét Lára Eđvarđsdóttir Varmárskóli, Mosfellsbć
Gylfi Örn Gylfason Víđistađarskóla
Ólafur Valgeir Guđjónsson Víđistađaskóli
Erling Rafn Sveinsson Víđistađaskóli
Kristín Sunna Sigurđardóttir Vífilsskóli
Baldur Hallgrímsson Vopnafjarđarskóli
Anna Gerđur Guđmundsdóttir Ţingeyjarskóli
Páll Hjálmur Hilmarsson Ölduselsskóli
Júlíana B. Erlendsdóttir Ölduselsskóli
Júlíus Már Ţorkelsson Öldutúnsskóli
Guđmundur Örn Benediktsson Öxarfjarđarskóli

 



Félag íslenskra smíđakennara - Laufásvegi 81 - 101 Reykjavík - kt. 490971-0179
Um vefinn - Ábendingar - Forsíđa